



JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA
MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
NACHINGWEA



Unapojibu Tafadhali taja:

Kumb.Na.HA.7/82/01/15

Tarehe: 02/05/2025

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingatia Kanuni za Kudumu za Halmashauri za mwaka 2014, Kifungu Na. 12 (2), Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Nachingwea kuwa tarehe 08/05/2025 kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani robo ya Tatu Januari - Machi, 2025 kwa mwaka wa fedha 2024/25 utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea kuanzia saa 05.00 Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.

Eng. Chionda M. Kawawa
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NACHINGWEA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NACHINGWEA

- Nakala:**
- Mbao za Matangazo
 - Tovuti ya Halmashauri: www.nachingweadc.go.tz

Bomani, Mtaawa Boma, P.o.Box 291 Nachingwea, Simu : +255732 933 112, Nukushi : +255732 933 112, Barua Pepe: ded@nachingweadc.go.tz ,Tovuti : www.nachingweadc.go.tz