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TANGAZO

MAOMBI YA KAZI YA UJENZI WA MADARASA NA OFISI YA
WAALIMU SHULE YA MSINGI MKWAJUNI KATA YA NDITIL
Tarehe 01/03/2017 — 15 /03/2017

8. Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Nachingwea imepokea fedha ya P4R toka
Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa Madarasa na Ofisi ya waalimu Shule ya Msingi
Mkwajuni Halmashauri ya Wilaya Nachingwea.

9. Mkurugenzi Mtendaji Hamashauri ya Wilaya Nachingwea anakaribisha maombi kwa
wale wote wenye sifa na wanahitaji kufanya kazi hii kama ilivyoainishwa hapo juu,
kuleta maombi yao kwa ajili ya kufanyiwa usaili.

10. Sifa za muombaji.
Muombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
e Awe raia wa Tanzania / aonyeshe Kitambulisho cha mpiga kura
e Awe na vyeti vya ufundi ujenzi kutoka katika vyuo vinavyotambulika na serikali.
* Aonyeshe uzoefu wakufanya kazi zinazofanana na kazi hii
¢ Aonyeshe mpango kazi wake.(Progam of work)
e Awe na idadi ya mafundi wasaidizi wasiopungua 5 wenye uzoefu na mafundi wa
kada mbalimbali kulingana na kazi husika.

Aidha Majengo yanayotarajiwa kujengwa ni:-
e Madarasa na Ofisi ya Waalimu.
11. Unashauriwa kuiona na kuikagua michoro na kupata taarifa nyingine za kazi hii toka
Ofisi ya Mhandisi wa Ujenzi (W).
12. Tangazo hili linaanza tarche 01/03/2018 hadi 14/03/2018.

13. Mwisho wa kurudisha maombi ni tarehe 15/03/2018 saa 4.00 asubuhi ambapo maombi
yote yaliyowasilishwa kwa wakati yatafunguliwa na waombaji waliotimiza vigezo
watafanyiwa usaili kuanzia saa 5.00 Asubuhi katika Ofisi za Mkurugenzi Mtendaji (W)



14. Tafadhali maombi yote yaandikwe kwa kutumia lugha ya Kiswahili, yafungwe kwa lakin
na yawasilishwe kwa njia ya mkono na sio vinginevyo kwa Mkuu wa Kitengo cha Ugavi
na Manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea (Ofice Na 20). Jumatatu hadi
Ijumaa saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 Alasip
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