
JAMHURIYA MUUNGANO WA
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OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA
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U n ap ojibu T afadholi taj a:

Kumb. Na LG.E.1OlSO/VOL.VII/ Tarehe: 22lOll2o2t

TANGANZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingatia Kanuni za Kudumu za Halmash a:uiri za :Jlwaka 2oI4,
Kifungu Na. 12 (2], Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya 

. 
Nachingwea

u.rr.p.-rrd" kuwatangazia wananchi wote wa Nachingwea kuwa tarehe
28107/2o2|kutakuwanaMkutanowakawaidawaBarazalaMadiwant
utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya
ya Nachingwea kuanzia saa O4:00 Asubuhi.

Katika Mkutano huo Baraza litapokea taarifa mbalimbali za karnati za

kudumu za Halmashauri kwa kipindi cha mwezi Oktoba - Disemba

2020.

Wananchi wote mnakaribishwa.

Priscud . Silayo
AFISA HABARI

f$t'ttlr

Mbao za Matangazo
Tovuti ya Halmashauri: @
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