



JAMHURI YA MUUNGANO  
WA TANZANIA  
OFISI YA RAISI  
TAWALA ZA MIKO NA SERIKALI ZA  
MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA  
NACHINGWEA



TAARIFA KWA UMMA

TANGAZO LA TENDA NA 76G2/2023/2024/2024 LA UKUSANYAJI WA MAPATO  
NA UZOAJI WA TAKA NGUMU, KATA TATU NA VITONGOJI 30.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea anapenda kuutarifu umma kuwa, Halmashauri ya Wilaya imetangaza tenda yenye Namba 76G2/2023/2024/NC03 kwaajili ya ukusanyaji wa mapato na uzoaji wa taka ngumu katika kata Tatu na vitongoji vyake.

Tenda hii imetangazwa tarehe 04/03/2024 mwisho Tarehe 18/3/2024 Saa 8:00 Mchana.

Maombi yote yanapaswa kupitia kwenye mfumo wa manunuzi (NeST). Maombi ambayo hayatapitia kwenye mfumo wa Manunuzi (NeST) hayatapokelewa wala kuzingatiwa.

Kwa ufafanuzi zaidi wasiliana na Afisa Manunuzi wa Halmashauri kwa namba kwa 0712046177 .

Eng. Chionda A. Kawawa  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
NACHINGWEA