



JAMHURI YA MUUNGANO WA  
TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA  
NA  
SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
NACHINGWEA



Unapojibu tafadhali tuja

Kumb. Na. LG.L.10/11/ VOL.V/122

Tarehe 12 Mei, 2023

**YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI**

2 Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwataarifu wasailiwa wa nafasi za Watendaji wa Vijiji Daraja la III waliokuwa kwenye kanzi Data ya Halmashauri ya usaili uliofanyika tarehe 01 Agosti, 2022 hadi tarehe 02 Agosti, 2022 kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea ndani ya siku kumi na Nne (14) kuanzia tarehe ya barua hii ili kukamilisha taratibu za ajira zao wakiwa na vyeti halali (Original Certificates)vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea, cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Taifa (NIDA). Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/ hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

3 Orodha ya wanaoitwa kazini ni kama ifuatavyo: -

- |                           |                                |
|---------------------------|--------------------------------|
| 1. Yasmini Abilahi Nusura | Mtendaji Kijiji Daraja la III  |
| 2. Shabani Vasco Said     | Mtendaji Kijiji Daraja la III  |
| 3. Zuhura Hamisi Salumu   | Mtendaji Kijiji Daraja la III  |
| 4. David John Benjamin    | Mtendaji Kijiji Daraja la III. |

4 Karibuni katika Utumishi wa Umma.

Eng. Chionda A. Kawawa  
MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
NACHINGWEA.

Nakala: Katibu,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.

Jengo la Utumishi (UDOM) na

Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,

S. L. P 2320

DODOMA -

Barua yako Kumb.Na.AB.161/259/01/D/12 ya  
Tarehe 20/04/2023 yahusika