



**JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA
MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
NACHINGWEA**



Unapojibu Tafadhali taja:

Kumb.Na.LG.L.50/7/VOL.V/80

Tarehe: 06/05/2022

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingatia Kanuni za Kudumu za Halmashauri za mwaka 2014, Kifungu Na. 12 (2), Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Nachingwea kuwa tarehe 11/05/2022 kutakuwa na Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea kuanzia saa 04.00 Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.

Eng. Chionda A. Kawawa
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NACHINGWEA**

Nakala: - Mbao za Matangazo

- Tovuti ya Halmashauri: www.nachingweadc.go.tz

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NACHINGWEA**