JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA
MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
NACHINGWEA

Unapojibu Tafadhali taja:
Kumb.Na.LG.C.50/13/93

Tarehe: 24/10/2022

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI
Kwa kuzingatia Kanuni za Kudumu za Halmashauri za mwaka 2014, Kifungu Na. 12
(2), Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi
wote wa Nachingwea kuwa tarehe 27/10/2022 kutakuwa na Mkutano wa Baraza la
Madiwani robo ya kwanza Julai - Septemba kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
Utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya

Nachingwea kuanzia saa 04.00 Asubuhi.

Raphael Y. Ajetu
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) RWAY
NACHINGWEA a7t W NG

Wote mnakaribishwa.

Nakala: - Mbao za Matangazo
- Tovuti ya Halmashauri: www.nachingweadc.go.tz

Bomani, Mtaawa Boma, P.0.Box 291 Nachingwea, Simu : +255732 933 112, Nukushi : +255732 933 112,Barua Pepe:
ded@nachinaweadc.go.tz . Tovuti :www.nachingweadc.qo.tz
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