



JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA
MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
NACHINGWEA



Unapojibu Tafadhali taja:

Kumb.Na.LG.L.50/7/VOL.V/123

Tarehe: 29/07/2024

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingatia Kanuni za Kudumu za Halmashauri za mwaka 2014, Kifungu Na. 12 (2), Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Nachingwea kuwa tarehe 01/08/2024 kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani robo ya Nne April – Juni, 2024 kwa mwaka wa fedha 2023/2024 utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea kuanzia saa 04.00 Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.

Eng. Chionda M. Kawawa,
**MKURUGENZI MTENDAJI (W),
NACHINGWEA.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NACHINGWEA**

Nakala: - Mbao za Matangazo
- Tovuti ya Halmashauri: www.nachingweadc.go.tz

Bomani, Mtaawa Boma, P.o.Box 291 Nachingwea, Simu : +255732 933 112, Nukushi : +255732 933 112, Barua Pepe:
ded@nachingweadc.go.tz ,Tovuti :www.nachingweadc.go.tz