

Nachingwea District Hospital

CHALLENGE ZILIZOPO KWENYE MFUMO WA GoTHoMIS

1. Mfumo hautoi huduma kwa wateja wa mifuko mbalimbali kama vile NHF au BIMA ya afya hivo kuleta tatizo la hesabu za dawa kutoka Main store.
2. Mfumo hauna option kwa admin au pharmacist ya kuupdate user account k.v roles au majina ya dawa na price.
3. Mfumo katika sehemu ya usajili katika address inadrop box sehemu ambazo zilipaswa kuwa na text box mfano Inaruhusu kuchagua nchi au mkoa na kufanya kazi kua kubwa zaidi tofauti kama ingeruhusu kuandika taarifa kwa maana nchi ni nyingi duniani na tunaeza pata wagonjwa kutoka nchi tofauti tofauti.
4. Mfumo sehemu ya usajili katika address haijitoshelezi kujua mkoa ,wilaya, kata na kitongoji husika cha mteja.
5. Mfumo hauna sehemu ya kuangalia kumbukumbu ya mgonjwa kwa mpangilio maalumu tofauti na editing.
6. Ukiedit taarifa za mgonjwa sehemu ya umri (age) inaleta mwaka, mwezi na siku aliyozaliwa mteja husika na sio umri.
7. Mfumo hauna reversal transaction kama kuna tatizo limefanyika upande wa cashier ambao ungeweza kushirikisha watu wawili tofauti wa kuruhu reversal hiyo. Mmoja request na mwingine approval.