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TANGAZO

MAOMBI YA KAZI YA UJENZI WA MADARASA NA MABWENI
SHULE YASEKONDARI YA KUTWA NACHINGWEA.
Tarehe 01/03/2017 — 14 /03/2017

1. Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Nachingwea imepokea fedha ya P4R toka
Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa Mabweni mawili na Madarasa matatu Shule ya
Sekondari ya Kutwa Nachingwea.

2. Mkurugenzi Mtendaji Hamashauri ya Wilaya Nachingwea anakaribisha maombi kwa
wale wote wenye sifa na wanahitaji kufanya kazi hii kama ilivyoainishwa hapo juu,
kuleta maombi yao kwa ajili ya kufanyiwa usaili.

3. Sifa za muombaji.
Muombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
e Awe raia wa Tanzania / aonyeshe Kitambulisho cha mpiga kura
e Awe na vyeti vya ufundi ujenzi kutoka katika vyuo vinavyotambulika na serikali.
e Aonyeshe uzoefu wakufanya kazi zinazofanana na kazi hii
e Aonyeshe mpango kazi wake.(Progam of work)
o Awe na idadi ya mafundi wasaidizi wasiopungua 5 wenye uzoefu na mafundi wa
kada mbalimbali kulingana na kazi husika.

Aidha Majengo yanayotarajiwa kujengwa ni:-

e Mabweni mawili na vyoo.
e Madarasa matatu

4. Unashauriwa kuiona na kuikagua michoro na kupata taarifa nyingine za kazi hii toka
Ofisi ya Mhandisi wa Ujenzi (W).

5. Tangazo hili linaanza tarehe 01/03/2018 hadi 14/03/2018.

6. Mwisho wa kurudisha maombi ni tarehe 14/03/2018 saa 4.00 asubuhi ambapo maombi
yote yaliyowasilishwa kwa wakati yatafunguliwa na waombaji waliotimiza vigezo
watafanyiwa usaili kuanzia saa 5.00 Asubuhi katika Ofisi za Mkurugenzi Mtendaji (W)
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7. Tafadhali maombi yote yaandikwe kwa kutumia lugha ya Kiswahili, yafungwe kwa lakiri
na yawasilishwe kwa njia ya mkono na sio vinginevyo kwa Mkuu wa Kitengo cha Ugavi
na Manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea (Ofice Na 20). Jumatatu hadi
ljumaa saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri.

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W).
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