

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALAMSHAURI YA WILALA YA NACHINGWEA**



Kumb.Na.LG.L.10/11

10/05/2018

**TANGAZO LA KAZI MENEJA WA KITUO**  
**CHA REDIO**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea anakaribisha maombi ya kazi tajwa hapo juu kwa Watanzania wenye sifa na uwezo.

**SIFA ZA MWOMBAJI**

- Kuajiriwa mwenye shahada ya kwanza ya Uhandishi wa Habari, Mawasiliano na Umma, Mahusiano kutoka Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.
- Uzoefu usiopungua miaka mitano (05) katika uandishi wa habari, utangazaji wa redio au luninga

**KAZI NA MAJUKUMU YAKE**

- i. Mkuu wa watumishi katika kituo cha redio
- ii. Kusimamia na kuratibu habari na matangazo yote katika kituo
- iii. Kubuni namna ya kupata matangazo ya kibiashara (Commercial spot)
- iv. Kuwa kiungo kati ya kituo na Halmashauri

**MSHAHARA**

- Mshahara utakuwa ni makubaliano kati yake na mwajiri

## **MASHARTI YA JUMLA**

- i. Awe raia wa Tanzania.
- ii. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
- iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (a detailed C.V) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za simu.
- iv. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya elimu na taaluma kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali:
  - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV au VI.
  - Cheti cha mafunzo (professional).
  - Picha Moja "Passport Size" ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.
- v. "Testimonials", "Provisional results", "Statement of results", "hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form IV AND form VI results slips) **HAVITAKUBALIWA.**
- vi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi zitapelekea wahusika kuchukuliwa hatua za kisheria.
- vii. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe **22/05/2018 Saa 9:30** alasiri.
- viii. Watakaoitwa kwenye usaili majina yao yatawekwa kwenye tovuti ya Halmashauri [www.nachingweadc.go.tz](http://www.nachingweadc.go.tz)
- ix. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza na yatumwe kwa njia ya posta kwa anuani ifuatayo.

**MKURUGENZI MTENDAJI,  
HALMASHAURI WA WILAYA,  
S.LP 291,  
NACHINGWEA.**

Limetolewa na:

*Kiwale*  
Kiwale A.T.

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NACHINGWEA**

**Nakala:** Mbao wa matangazo  
Tovuti ([www.nachingweadc.go.tz](http://www.nachingweadc.go.tz))

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
NACHINGWEA**