

HALMASHAURI YA WILAYA YA NACHINGWEA
(Barua zote zitumwekwaMkurugenzi Mtendaji (W))

MKOA WA LINDI:

Simu: 0732-933112

Fax: 0732-933112

Email: nachingweaded@lindi.go.tz



S.L.P. 291,
NACHINGWEA

Kumb.Na.LG.L.1050/VOL.IV/49

18/04/2018

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingati Kanuni za Kudumu za Halmashauri za Mwaka 2014, Kifungu Na. 12(2), Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Nachingwea kuwa tarehe 25/04/2018 kutakuwa na Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Nachingwea kuanzia saa 4.00 Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.

Arbogast T. Kiwale,

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W),
NACHINGWEA.**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA/
NACHINGWEA

Nakala:- Mbao za Matangazo