JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZ] WA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA NACHINGWEA

JIMBO LA NACHINGWEA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na LG.E.50/1 VOL V/109 Tarehe 18 Sept, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la NACHINGWEA Kwa kuzingatia kanuni
ya 14 ya kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 2020 na kanuni
ya 12 ya kanuni za Uchaguzi za Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani)
za mwaka 2020 anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na
uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika
tarehe 28 Oktoba, 2020 kama ifuatavyo:-

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGA KURA (NAFASI 425)

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(NAFASI 850)
3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 425)

A.SIFA ZA MWOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU
MSIMAMIZI MSAIDIZI WA UCHAGUZI
a. Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi,
Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa
Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu
Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa maelekezo
ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura na
e. lkiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba
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B. SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA KARANI MWONGOZAJI WA

WAPIGA KURA _
(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi.



(b) Awe mkazi wa kata ambayo anafanyia kazi ya kuongoza wapiga
kura

(c) Awe wadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu,

(d)Awe na elimuy isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma
na kuyaelewa maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga

(e) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa,

C. MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-

L Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs.
35,000 kwa siky kwa muda wa siku mbilj, posho ya chakula Tzs
15,000 kwa siky moja na nauli Tzs 20,000;

ii.  Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs, 30,000 kwa
siku kwa muda wa siku mbilj, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli
Tzs 20,000; na

iii. Karani Mwongozaji Wapiga kura atalipwa posho ya Tzs, 30,000 kwa
siku kwa muda wa siku mbilj, posho ya chakula Tzs 15,000.

D.MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

* Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Details C.V) yenye anuani
ha namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhaminj
(Referees) wawili.

* Maombi yote yaambatane ha vyeti vya taaluma, nakalg za vyeti vya
kidato cha nne, kidato cha sita au kuhitimy mafunzo kwa
kuzingatia sifa kwa mujibu wa Tangazo hili,

* Waombaji wambatanishe picha mbili za “Passort size” za hivi
karibuni.

* Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua
a0 za maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.

* Waombaji watakaowasilisha  taarifa na sifa za kughushj
watachukuliwa hatua za kisheria,

* Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba, 2020,

Anuani ya kutumia maombi nij:-

Msimamizi wa Uchaguzi,

Jimbo la Uchaguzi Nachingwea,

S.L.P 291,

NACHINGWEA.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA;
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2. MBAO ZA MATANGAZO HALMASHAURI YA
WILAYAYA NACHINGWEA.







