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AFISA MTENDAJI MKUU MAMLAKA YA MJI MDOGO NACHINGWEA
ANAWATANGAZI WANANCHI WOTE WALIOPO NDAJI YA MAMLAKA YA
MJI KUWA WALE WOTE WANAOJENGA WANATAKIWA KUWASILISHA
VIBALI VYAO VYA UJENZI KWA MHANDISI WA UJENZI IW] KWA AJILI
YA UKAGUZI.

KWANI KUJENGA BILA YA KUWA NA KIBALI CHA UJENZI NI KUKIUKA
SHERIA YA MIPANGO MIJI Na.8 YA MWAKA 2007 NA KANUNI ZA
MAENDELEO YA MIJI ZA SERIKALI ZA MITAA YA MWAKA 2OO8 NA SHERIA
NDOGO ZA MAMLAKAYA MJI MDOGO NACHINGWEA ZA MWAKA 2014.

AIDHA AFISA MTENDAJI MKUU MAMLAKA YA MJI MDOGO ANATOA
MUDA WA SIKU SABA [7 ] KUWASILISHA VIBALI VYA UJENZI KWA
MHANDISI WA UJENZI (W) KWA UKAGUZI.

AU KUWASILISHA NYARAKA ZIFUATAZO ILI KUPATIWA KIBALI CHA UJENZI:-

1. NAKALA 2 ZA RAMANI SAWA NA UJENZI UNAOENDELEA
2. KIBALI CHA UJENZI TOKA KWA MHANDISI WA UJENZI WILAYA
3. NAKAI,A YA STAKABADHI YA MALIPO YA KIBALI CHA UJENZI TOKA

HALMASHAURI YA WIALAYA NACHINGWEA.

KUSHINDWA KUWASILISHA KIBALI NDANI YA MUDA ULIOTOLEWA TIMU
YA WATAALAM WATAPITA KUFANYA UKAGUZI WA VIBALI PAMOJA NA
MICHORO YA JENGO HUSIKA, IKIBAINIKA YAKUWA HUNA KIBALI
UTACHUKULIWA HATUA KALI ZA KISHERIA IKIWA NI PAMOJA NA
KUSIMAMISHA KUENDELEA NA SHUGHIJLT ZA UJENZI.

IMETOLEWA NA MTENDAJI MKUU

MAMLAKA YA MJI MDOGO NACHINGWEA.


