



Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

Mkuu wa Wilaya ya Nachingwea
Mh. Rukia Muwango akishirikiana na Taasisi ya Mifupa Muhimbili (**MOI**)
anapenda kuwataarifu wananchi wa Wilaya ya Nachingwea
na wananchi wote wa mikoa ya Lindi na Mtwara
wenye watoto wenye matatizo ya vichwa vikubwa
na mgongo wazi kufika Hospitali ya Wilaya ya Nachingwea
kwa ajili ya kupata matibabu **BURE**.

Huduma ya matibabu itatolewa mwezi huu wa Aprili 2018
katika Hospitali ya Wilaya ya Nachingwea. Mwisho wa kupokea taarifa
za watoto wenye matatizo hayo ni tarehe 10 Aprili 2018

Imetolewa na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Nachingwea