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TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Kwa kuzingatia kanuni za kudumu za Halmashauri za
mwaka 2014, kifungu Na. 12(2), Mkurugenzi Mtendaji
Wilaya ya Nachingwea anapenda kuwatangazia wananchi
wote wa Nachingwea kuwa tarehe 26/07 /2018 kutakuwa
na Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani
utakaofanyika  katika ukumbi wa Mikutano wa
Halmashauri Wilaya ya Nachingwea kunzia saa 4.00

Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.
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NAKALA:- - Mbaoza matangazo



